วันที่ 11 พฤษภาคม 2566 กองการสื่อสารองค์กรและประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรพงษ์ วงษ์ปาน ผู้อำนวยการกองการสื่อสารองค์กรฯ พร้อมผู้บริหาร ต้อนรับคณะผู้บริหารมูลนิธิแม่ฟ้าหลวง ในพระบรมราชูปถัมภ์ ซึ่งนำโดยคุณพีระ ตันเถียร ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมคณะในโอกาสที่ได้เดินทางมาหารือความร่วมมือกับกองการสื่อสารองค์กรฯ ในการสนับสนุนการขับเคลื่อนโครงการพัฒนาดอยตุง (พื้นที่ทรงงาน) อันเนื่องมาจากพระราชดำริ ทั้งในส่วนของการถ่ายทอดองค์ความรู้ การวิจัยและพัฒนาผลิตภัณฑ์ การจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนการสอนและพัฒนาคุณภาพนักศึกษา รวมถึงการประชาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารและกิจกรรมของทั้งสองหน่วยงาน
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_11-1024x681.webp)
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_1-1024x681.webp)
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_4-1-1024x681.webp)
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_0-1-1024x681.webp)
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_6-1-1024x681.webp)
![](https://crru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_2023.5.11_230511_9-1024x681.webp)